Kết quả bóng đá wap

      94
*
27.02.2022 26.02.2022 25.02.2022 24.02.2022 23.02.2022 22.02.2022 21.02.2022 20.02.2022 19.02.2022 18.02.2022 17.02.2022 16.02.2022 15.02.2022 14.02.2022 13.02.2022 12.02.2022 nước nhà Châu Á Châu Phi Anh Tây Ban Nha Italia Đức Pháp Scotland người thương Đào Nha Hà Lan Nga Albania Armenia bố Lan Bosnia-Herzgovina Bulgary Bắc Ireland Bắc Macedonia Bỉ Croatia Georgia Hungary Hy Lạp Iceland Israel Luxembourg Malta Rumany Serbia Slovakia Slovenia Séc Síp Thổ Nhĩ Kỳ Thụy Sỹ Ukraina Wales Áo Đan Mạch australia Nhật phiên bản Hàn Quốc Arập Xêút Bahrain Hồng Kông Oman Singapore thái lan UAE vn Ấn độ Argentina Brazil Bolivia bỏ ra Lê Colombia Ecuador Paraguay Peru Uruguay Mỹ Mexico Costa Rica phái mạnh Phi thời hạn Giải đấu
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 11:00 FT <8> West Torrens
3 - 0
Sturt Lions <7>
+1/4 1 - 0 AUSVPL 11:00 FT <11> Eastern Lions 1
2 - 3
Oakleigh Cannons <6> 1
+3/4 0 - 2 NHATB 11:00 FT <16> Omiya Ardija
2 - 2
Alb. Niigata (JPN) <7>
+1/4 1 - 0 AUSSL 11:30 FT <1> SA Panthers
6 - 0
Adelaide Utd U21 <12>
-3/4 2 - 0 NHATA 11:30 FT <15> Jubilo Iwata 2
1 - 2
Shimizu S-Pulse <3>
+0 1 - 1 HQB 11:30 FT <11> Jeonnam Dragons
0 - 2
GimPo Citizen <1>
-1/4 0 - 1 NHATA 12:00 FT <9> Cerezo Osaka
1 - 1
Kyoto Sanga <4>
-1/4 0 - 1 HQA 12:00 FT <4> Incheon Utd
1 - 1
FC Seoul <1>
+1/2 1 - 0 - 12:00 FT <7> Suwon Bluewings
1 - 0
Suwon FC <11>
+1/4 1 - 0 AUSW 12:50 FT <2> Adelaide Utd Nữ
3 - 0
Melb. Victory cô bé <4>
-1/4 2 - 0 NHATA 13:00 FT <16> Urawa Red 1
0 - 1
Gamba Osaka <8>
-1/2 0 - 0 - 13:00 FT <7> Kashima Antlers
0 - 2
Kawasaki Fro.

Bạn đang xem: Kết quả bóng đá wap

<1>
-1/4 0 - 2 - 13:00 FT <10> Consa. Sapporo
1 - 1
Sanf Hiroshima <13>
-1/4 1 - 0 - 13:00 FT <12> Sagan Tosu
1 - 1
Shonan Bellmare <17>
+0 1 - 0 NHATB 13:00 FT <17> Ryukyu
1 - 2
JEF United Chiba <6>
+1/4 0 - 1 AUSA 13:05 FT <8> Newcastle Jets
2 - 2
Macarthur FC <3>
-1/4 1 - 1 NHATA 14:00 FT <14> Vissel Kobe
0 - 0
Avispa Fukuoka <11>
-1/4 0 - 0 HQB 14:00 FT <2> Bucheon 1995
2 - 1
Ansan Greeners <7>
-1/4 0 - 1 HQA 14:30 FT <9> Jeju Utd
0 - 0
Gangwon <2>
-1/4 0 - 0 - 14:30 FT <12> Seongnam Ilhwa Ch. 1
0 - 2
Ulsan Hyundai <3>
+1/2 0 - 0 AUSVPL 15:00 FT <8> Hume đô thị
3 - 3
Port Melbourne <7>
-1/4 2 - 1 AUSA 15:45 FT <6> Sydney FC
1 - 2
Melbourne City <1>
+1/4 0 - 1
- 15:45 FT <4> Adelaide Utd
2 - 1
Central Coast <11>
-1/4 0 - 1 SINA 16:30 FT <1> Balestier Kh.
2 - 2
Tampines Rovers <2>
0 - 2 ARMA 17:00 FT <2> Pyunik
1 - 0
BKMA Yerevan <9>
0 - 0 BULA 17:30 FT <7> Beroe
1 - 1
Botev Plovdiv <3>
-1/4 1 - 0 TNKB 17:30 FT <11> Keciorengucu
1 - 0
Tuzlaspor <13>
-1/4 1 - 0 - 17:30 FT <8> Manisa FK
2 - 1
Eyupspor <6>
+0 1 - 0 THAA 17:30 FT <4> Chonburi 1
1 - 1
bangkok Utd <2>
+1/2 0 - 0 BDNB 18:00 FT <16> SC Covilha
0 - 1
Casa Pia AC <1>
+1/2 0 - 0 NGA 18:00 FT <16> Khimki 2
0 - 3
Din. Moscow <1>
+3/4 0 - 1 - 18:00 FT <11> Nizhny Nov
1 - 0
Ural S.r. <12>
+0 0 - 0 THAA 18:00 FT <11> Ratchaburi
0 - 0
Police Tero FC <10>
-3/4 0 - 0 - 18:00 FT <7> Nong Bua Pitchaya
1 - 0
Khonkaen Utd <9>
-1/2 1 - 0 VNA 18:00 FT <7> nam giới Định
0 - 0
HA Gia Lai <6>
+1/2 0 - 0 POLB 18:40 FT <3> Korona Kielce 1
1 - 1
Stomil Olsztyn <16>
-3/4 1 - 1 DENB 18:45 FT <2> Lyngby
1 - 1
Fredericia <5>
-3/4 0 - 1 DUC4DB 19:00 FT <13> Meuselwitz
1 - 0
Auerbach <18>
-3/4 1 - 0 - 19:00 FT <16> FC Eilenburg
3 - 2
Union Furstenwalde <20>
-1/2 1 - 1 - 19:00 FT <3> E.Cottbus
1 - 0
Berlin AK 07 <5>
-1/4 1 - 0 BIHA 19:00 FT <11> Leotar Trebinje
0 - 2
Sarajevo <4>
0 - 2 - 19:00 FT <8> Sloboda Tuzla
1 - 1
FK Tuzla thành phố <2>
1 - 0
trác tuyệt Anh
ICELC 19:00 FT KR Reykjavik
1 - 1
Keflavik
-1 1/2 1 - 1 VNA 19:15 FT <5> tp sài thành FC
2 - 2
SHB Đà Nẵng <4>
-1/4 0 - 1 AFF23 19:30 FT xứ sở nụ cười thái lan U23 (T)
0 - 1
Việt phái mạnh U23
-1/4 0 - 1 ANHA 19:30 FT <16> Leeds Utd 4
0 - 4
Tottenham <7> 2
+1/2 0 - 3 ANHB 19:30 FT <4> Blackburn Rovers
1 - 0
QPR <5>
-1/4 0 - 0 DUB 19:30 FT <18> Ingolstadt
1 - 3
St. Pauli <2>
+0 1 - 2 - 19:30 FT <9> Karlsruher
1 - 1
Schalke 04 <5>
+1/4 1 - 1 - 19:30 FT <15> Hansa Rostock
0 - 2
Nurnberg <6>
-1/4 0 - 1 CZEB 19:30 FT <15> MFK Chrudim
4 - 2
Sellier&Bellot Vlasim <4>
3 - 0 URUA 19:30 FT <11> CA Rentistas
1 - 2
Dep. Maldonado <2> 1
+0 0 - 0 ALBA 19:45 FT <7> Egnatia Rrogozhine 1
2 - 1
Kastrioti Kruje <9>
0 - 0 WALA 19:45 FT <6> Bala Town
2 - 2
Aberystwyth <9>
-1 1/4 0 - 0 - 19:45 FT <3> Newtown AFC 1
0 - 2
Connah"s QN <5>
+0 0 - 1 - 19:45 FT <10> Barry Town
1 - 2
Caernarfon Town <7>
-1/4 1 - 1 - 19:45 FT <12> Cefn Druids AFC
0 - 2
Haverfordwest <11>
+1 1/4 0 - 2 - 19:45 FT <8> Cardiff Metropolitan
1 - 1
The New Saints <1>
+1 1/4 0 - 0 - 19:45 FT <2> Penybont
1 - 1
Flint Town Utd <4>
-1/2 1 - 1 CAFCL 20:00 FT Esperanse ST
0 - 0
Etoile Sahel Sousse
-3/4 0 - 0 TBNA 20:00 FT <16> Mallorca 4
0 - 1
Valencia <9> 6
-1/4 0 - 1 ITB 20:00 FT <11> Como
1 - 1
Brescia <2>
+1/4 1 - 0 - 20:00 FT <17> Cosenza
2 - 1
Alessandria <16>
+0 0 - 1 - 20:00 FT <18> Vicenza
1 - 0
Pordenone <20>
-1/2 1 - 0 - 20:00 FT <12> Parma
4 - 0
SPAL 1907 <15>
-3/4 2 - 0 - 20:00 FT <14> Ternana
1 - 2
Cremonese <1>
+1/4 0 - 0 ITA3 20:00 FT Juve Stabia
0 - 1
SS Monopoli
+0 0 - 0 DUC3 20:00 FT <19> Wurzburger
2 - 4
Magdeburg <1>
+3/4 0 - 1 - 20:00 FT <14> Zwickau 1
1 - 3
Munchen 1860 <9>
+1/4 1 - 0 - 20:00 FT <8> Meppen
0 - 1
Osnabruck <6>
+1/2 0 - 1 - 20:00 FT <13> Hallescher
1 - 2
Waldhof Man.

Xem thêm: Ủy Ban Nhân Dân Là Gì - Văn Phòng Hđnd Và Ubnd Huyện

<4>
+1/4 1 - 1 - 20:00 FT <3> Ein.Braunschweig
2 - 1
Duisburg <15>
-3/4 1 - 0 - 20:00 FT <2> Kaiserslautern
2 - 1
Verl <18>
-3/4 1 - 1 DUC4BA 20:00 FT <19> Greuther Furth II
0 - 2
Illertissen <4>
+3/4 0 - 1 - 20:00 FT <20> Rosenheim
3 - 4
Eltersdorf <15>
+0 3 - 1 - 20:00 FT <3> Schweinfurt
6 - 0
Augsburg II <10>
-1 3 - 0 - 20:00 FT <1> SpVgg Bayreuth
3 - 0
Heimstetten <17>
-1 50% 1 - 0 - 20:00 FT <18> TSV 1896 Rain
1 - 0
TSV Aubstadt <6>
+3/4 0 - 0 DUC4N 20:00 FT <16> Stuttgart II
2 - 1
Pirmasens <18>
-1/2 1 - 0 - 20:00 FT <3> SSV Ulm
1 - 1
Hoffenheim II <13>
-1 1/4 1 - 1 - 20:00 FT <6> Homburg
3 - 2
Mainz II <1>
+1/4 2 - 0 - 20:00 FT <5> TSV Steinbach
5 - 0
TSG Balingen <11>
-1 2 - 0
trác việt Anh
- 20:00 FT <15> Giessen
1 - 1
Aalen <10>
+1/4 1 - 1 - 20:00 FT <2> Elversberg 1
0 - 0
Astoria Walldorf <9>
-1 1/4 0 - 0 - 20:00 FT <17> FSV Frankfurt
2 - 2
TSV Schott Mainz <19>
-1/2 2 - 1 - 20:00 FT <14> Sonnenhof
1 - 0
Bahlinger <7>
-1/4 1 - 0 DUC4T 20:00 FT Rodinghausen
0 - 1
Oberhausen
+1/4 0 - 1 - 20:00 FT Schalke 04 II
1 - 2
Essen
+1 1/4 1 - 1 - 20:00 FT Wiedenbruck
1 - 1
Sportfreunde Lotte
-3/4 0 - 1 - 20:00 FT Preussen Munster
4 - 0
SV Straelen
-1 3 phần tư 1 - 0 - 20:00 FT Uerdingen
2 - 0
Wegberg-Beeck
1 - 0 - 20:00 FT Homberg
0 - 2
Wuppertaler
+1 0 - 1
trác tuyệt Anh
siêu đẳng Anh
INDA 21:00 FT Kerala Blasters
3 - 0
Chennaiyin FC
-3/4 0 - 0 BHRA 21:05 FT <8> Al Hadd 1
2 - 2
AL Riffa <1>
+1 0 - 1 DUA 21:30 FT <7> Union Berlin 4
3 - 1
Mainz <9> 3
+0 1 - 0 - 21:30 FT <18> Greuther Furth 1
1 - 1
FC Koln <8> 2
+1/2 0 - 0 - 21:30 FT <4> Freiburg 1
3 - 0
Hertha Berlin <15> 2
-1 1/4 1 - 0 - 21:30 FT <3> B.Leverkusen
3 - 0
A.Bielefeld <14> 1
-1 một nửa 1 - 0 - 21:30 FT <13> M.gladbach 2
2 - 2
Wolfsburg <12> 4
-1/2 1 - 2 OMAA 21:50 FT <2> Dhofar
1 - 1
Muscat Club <10>
0 - 0 ANHA 22:00 FT <15> Brentford 1 3
0 - 2
Newcastle <14> 1
-1/4 0 - 2 - 22:00 FT <11> Crystal Palace
1 - 1
Burnley <18> 2
-1/2 1 - 0
siêu việt Anh
- 22:00 FT <4> Man Utd
0 - 0
Watford <19>
-1 1/4 0 - 0 ANHB 22:00 FT <24> Peterborough Utd
0 - 3
Hull City <19>
+0 0 - 1 - 22:00 FT <9> Nottingham Forest
2 - 0
Bristol city <17>
-3/4 1 - 0 - 22:00 FT <2> Bournemouth
2 - 1
Stoke đô thị <15>
-3/4 0 - 1 - 22:00 FT <14> Blackpool
4 - 1
Reading <22>
-1/2 1 - 1 - 22:00 FT <23> Barnsley
3 - 2
Middlesbrough <8>
+1/2 2 - 0 - 22:00 FT <20> Birmingham
0 - 2
Huddersfield <3>
+0 0 - 2 - 22:00 FT <21> Cardiff thành phố
0 - 1
Fulham <1>
+3/4 0 - 1 - 22:00 FT <10> Coventry 1
1 - 1
Preston North kết thúc <12>
-1/2 0 - 0 - 22:00 FT <6> Luton Town
1 - 0
Derby County <16>
-1/2 0 - 0 - 22:00 FT <11> Millwall
1 - 0
Sheffield Utd <7>
+1/4 0 - 0 ANHL1 22:00 FT <18> Lincoln
0 - 2
Gillingham <22>
-3/4 0 - 0 - 22:00 FT <12> Accrington 1
3 - 2
Wycombe <8>
+0 1 - 2 - 22:00 FT <21> Morecambe
1 - 1
Ipswich <10>
+1/2 0 - 0 - 22:00 FT <3> Milton Keynes Dons
2 - 0
Bolton <9>
-1/4 1 - 0 - 22:00 FT <20> Wimbledon
2 - 2
Doncaster Rovers <23>
-3/4 1 - 0 - 22:00 FT <14> Burton Albion
0 - 2
Shrewsbury <17>
-1/4 0 - 1 - 22:00 FT <15> Cheltenham
1 - 2
Crewe Alexandra <24>
-3/4 0 - 1 - 22:00 FT <4> Oxford Utd
4 - 2
Cambridge Utd <13>
-1 1 - 1 - 22:00 FT <6> Plymouth Argyle
0 - 1
Rotherham Utd <1>
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT <11> Portsmouth
3 - 3
Fleetwood Town <19>
-3/4 1 - 3 - 22:00 FT <5> Sheffield Wed.
2 - 0
Charlton Athletic <16>
-3/4 2 - 0 - 22:00 FT <2> Wigan
0 - 3
Sunderland <7>
-1/2 0 - 2 ANHL2 22:00 FT <16> Rochdale
1 - 0
Northampton <2>
+0 0 - 0 - 22:00 FT <10> Bristol Rovers
1 - 1
Exeter city <4>
+1/4 1 - 1 - 22:00 FT <6> Swindon
1 - 2
Salford City <11>
-1/2 0 - 0 - 22:00 FT <7> Newport
4 - 2
Tranmere Rovers <3>
-1/4 0 - 0 - 22:00 FT <20> Barrow
0 - 0
Harrogate Town <14>
-1/4 0 - 0 - 22:00 FT <13> Crawley Town
2 - 1
Forest Green <1>
+1/2 2 - 0 - 22:00 FT <5> Sutton Utd
4 - 1
Scunthorpe Utd <24>
-1 3 - 0 - 22:00 FT <15> Bradford city
0 - 2
Mansfield <8>
+0 0 - 1 - 22:00 FT <21> Colchester Utd
1 - 1
Oldham <23>
-1/4 0 - 1 - 22:00 FT <18> Leyton Orient 1
0 - 1
Carlisle <22>
-3/4 0 - 1 - 22:00 FT <9> Port Vale
2 - 0
Stevenage <19>
-1/2 2 - 0 - 22:00 FT <17> Walsall
3 - 1
Hartlepool <12>
-1/4 2 - 0 ANHU23 22:00 FT <2-4> Southampton U23
4 - 2
Nottingham Forest U23 <2-6>
1 - 0 TBNB 22:00 FT <7> Ibiza-Eivissa
2 - 1
Huesca <12>
+0 1 - 1 - 22:00 FT <17> Mirandes
2 - 1
Tenerife <3>
+0 2 - 1 SCOA 22:00 FT <8> St. Mirren 1
0 - 2
Hearts <3>
+1/4 0 - 0 - 22:00 FT <10> Ross County
3 - 1
St. Johnstone <11>
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT <12> Dundee
0 - 4
Livingston <6>
+1/4 0 - 3 - 22:00 FT <9> Aberdeen
1 - 1
Dundee Utd <4>
-1/2 1 - 1 SCOB 22:00 FT <6> Greenock Morton
0 - 0
Arbroath <1>
+1/4 0 - 0 - 22:00 FT <4> Raith Rovers
0 - 0
Partick Thistle <5>
+0 0 - 0 - 22:00 FT <8> Ayr Utd
0 - 1
Queen of South <10>
-3/4 0 - 1 - 22:00 FT <9> Dunfermline
0 - 0
Kilmarnock <2>
+1/4 0 - 0 SCO2 22:00 FT <2> Airdrieonians
1 - 1
Clyde <6>
-1 1/4 0 - 1 - 22:00 FT <4> Queen"s Park
0 - 1
Montrose <3>
+0 0 - 1 - 22:00 FT <7> Alloa Athletic 1
2 - 2
Cove Rangers <1>
+3/4 2 - 0 - 22:00 FT <8> Peterhead
4 - 3
Dumbarton <9>
-3/4 3 - 0 - 22:00 FT <5> Falkirk
3 - 1
East Fife <10>
-3/4 1 - 1 NIRA 22:00 FT <2> Cliftonville
3 - 1
Crusaders Belfast <5>
-1/4 2 - 1 - 22:00 FT <11> Portadown FC
1 - 0
Warrenpoint Town <12>
-1/4 0 - 0 - 22:00 FT <6> Coleraine
1 - 1
Ballymena Utd <7>
-3/4 1 - 1 - 22:00 FT <9> Dungannon Swi.
0 - 2
Larne <4>
+1 50% 0 - 1 - 22:00 FT <8> Glenavon
2 - 4
Glentoran <1>
+1/2 1 - 1 LUXA 22:00 FT <1> Dudelange
1 - 1
Racing Union <5>
1 - 1 MLTA 22:00 FT <4> Hamrun Spartans 1
0 - 0
Hibernians Paola <1>
-1/4 0 - 0 SRBA 22:00 FT <4> FK Vojvodina 1
0 - 1
Radnik Surdulica <11>
-3/4 0 - 0 CYPA 22:00 FT <2> AEK Larnaka
3 - 1
AEL Limassol <8>
-3/4 0 - 1
chia 22:00 FT <12> La Serena
1 - 1
Coquimbo Unido <14>
+0 1 - 0 TBNA 22:15 FT <15> Getafe 1
2 - 2
Alaves <18>
-1/2 0 - 1 TBN3 22:15 FT Celta Vigo II
3 - 1
Salamanca
-1/4 3 - 0 ITB 22:15 FT <8> Perugia 1
0 - 1
Benevento <4>
+0 0 - 1 BIA 22:15 FT <1> Union Saint-Gilloise
0 - 0
Eupen <15>
-1 50% 0 - 0 GREA 22:15 FT <7> Asteras Tripolis
0 - 2
Aris Salonica <4>
+0 0 - 1 KSAA 22:25 FT <2> Al Nasr (KSA)
2 - 1
Abha <6>
-1 1/4 1 - 0 - 22:25 FT <4> Al Hilal 1
2 - 0
Hazm <16>
-1 một nửa 0 - 0 ANHA 22:30 FT <10> Brighton
0 - 2
Aston Villa <12>
-1/4 0 - 1 BDNA 22:30 FT <11> Famalicao 1
2 - 1
Tondela <17>
-1 0 - 0 HLA 22:30 FT <11> Heracles Almelo
2 - 0
Zwolle <18>
-1/4 1 - 0 BULA 22:30 FT <1> Ludogorets
3 - 1
Slavia Sofia <6>
-1 3/4 2 - 0 ISRA 22:30 FT <7> Hapoel Hadera
1 - 4
Maccabi P.Tikva <14>
+0 0 - 2 RMNA 22:30 FT <9> Sepsi OSK
0 - 2
CFR Cluj <1>
+0 0 - 1 NPA 22:30 FT <6> Sekhukhune Utd
0 - 1
Moroka Swallows <15>
-1/4 0 - 0 ALBA 22:45 FT <1> KF Tirana
4 - 1
KF Laci <2>
4 - 0 - 22:45 FT <3> Kukesi
1 - 1
Teuta Durres <6>
0 - 0 CAFCL 22:59 FT Jwaneng Galaxy
1 - 2
CR Belouizdad
0 - 0 - 22:59 FT Sagrada Esperanca 1
0 - 1
Petro de Luanda
0 - 1 TBN3 22:59 FT Andorra FC
2 - 0
Sevilla B
-1 0 - 0 trộn 22:59 FT <5> Strasbourg
0 - 0
Nice <2>
-1/2 0 - 0 NGA 22:59 FT <9> Spartak Moscow
0 - 2
CSKA Moscow <4>
+0 0 - 0 GEOA 22:59 FT <8> Lokomotiv T
0 - 1
FC Telavi <4>
0 - 0 HUNA 22:59 FT <9> Budapest Honved
0 - 0
Puskas Akademia <3>
+0 0 - 0 ISRA 22:59 FT <6> Hapoel Tel Aviv
1 - 1
Hap. Beer Sheva <2>
+1/2 1 - 0 SVKA 22:59 FT <5> Sered (T)
2 - 1
Zlate Moravce <11>
-1/4 0 - 1 - 22:59 FT <1> Slo. Bratislava
0 - 0
Spartak Trnava <2>
-3/4 0 - 0 - 22:59 FT <3> Ruzomberok
1 - 0
FK Pohronie <12>
-1 1/4 0 - 0 - 22:59 FT <4> Dunajska Stred
3 - 1
MSK Zilina <6>
-3/4 1 - 0 - 22:59 FT <9> Zemplin Michalovce
0 - 1
Senica <7>
-3/4 0 - 1 - 22:59 FT <8> Trencin
2 - 2
Liptovsky Mikulas <10>
-1 1/4 1 - 1 TNKA 22:59 FT <12> Sivasspor
2 - 3
Besiktas <5>
+0 1 - 2 TNKB 22:59 FT <12> Genclerbirligi
2 - 0
Balikesirspor <19>
-1 1 - 0 AUTA 22:59 FT <12> SCR Altach
0 - 2
Admira <10>
+1/4 0 - 1 UAEA 22:59 FT <3> Al Sharjah
1 - 0
Al Shabab (UAE) <4>
+0 0 - 0 INDA 22:59 FT FC Goa
0 - 2
Mumbai
+0 0 - 1 ITA3 23:30 FT Catanzaro
3 - 1
Latina
-3/4 2 - 1 - 23:30 FT Fidelis Andria
3 - 0
Taranto
+0 1 - 0 - 23:30 FT Vibonese
1 - 3
Messina
+0 1 - 1 - 23:30 FT Virtus Francavilla
2 - 1
Palermo
+0 1 - 0 POLA 23:30 FT <12> Gornik Leczna
2 - 0
Stal Mielec <8>
-1/4 2 - 0 SLOA 23:30 FT <1> Maribor
2 - 0
Tabor Sezana <9>
-1 1/4 1 - 0 BHRA 23:40 FT <3> Muharraq
1 - 0
Al Najma (BHR) <10>
-1 1/4 0 - 0 ITA 00:00 FT <13> Empoli
2 - 3
Juventus <4>
+3/4 1 - 2 POLB 00:00 FT <15> Puszcza Nie.
1 - 0
Resovia <11>
+0 0 - 0 CROA 00:00 FT <4> Hajduk Split
1 - 3
HNK Rijeka <3>
-1 0 - 2 MLTA 00:00 FT <2> Floriana
2 - 0
Gudja United <7>
-3/4 0 - 0 SRBA 00:00 FT <10> FK Kolubara
0 - 1
FK Metalac GM <14>
-1/4 0 - 0 CZEA 00:00 FT <1> Vik.Plzen
4 - 0
Pardubice <15>
-1 3/4 2 - 0 CYPA 00:00 FT <1> Apollon Limassol
2 - 2
Anorthosis <4>
-1/4 2 - 1 TSA 00:00 FT <2> Young Boys
3 - 1
Sion <8>
-1 1/2 1 - 0 TBNB 00:15 FT <8> Real Oviedo 1
0 - 1
Real Sociedad B <20>
-1/2 0 - 0 ANHA 00:30 FT <17> Everton
0 - 1
Man City <1>
+1 ba phần tư 0 - 0 TBNA 00:30 FT <12> Rayo Vallecano
0 - 1
Real Madrid <1>
+1 0 - 0 ITA3 00:30 FT Foggia
2 - 2
Bari
+1/4 2 - 1 DUA 00:30 FT <10> Ein.Frankfurt
0 - 1
Bayern Munich <1>
+1 1/4 0 - 0 BIA 00:30 FT <6> KV Mechelen 1
2 - 2
Cercle Brugge <9>
+0 2 - 2 - 00:30 FT <13> Oostende
0 - 0
Sint Truiden <10>
+0 0 - 0 GREA 00:30 FT <10> Panetolikos
0 - 0
Volos NFC <9>
-1/2 0 - 0 NPA 00:30 FT <16> Baroka FC
0 - 1
Kaizer Chiefs <2>
+1/4 0 - 0